Chi tiết

Tổng Kết Event Con Số May Mắn - Trúng Ngay Độc Đắc

Nhằm gửi lời tri ân sâu sắc đến tất cả quý khách đã nhiệt tình ủng hộ Khothe.vn, tháng 3 vừa qua, website đã thực hiện chương trình "Mua thẻ game - Nhận ngay 30 triệu đồng" thành công tốt đẹp. Khép lại event, Khothe.vn xin gửi lời cám ơn chân thành tình cảm quý khách đã dành cho website, đồng thời gửi lời chúc mừng đến các khách hàng may mắn đã nhận được Con số may mắn Tuần 4 (Từ 03/04 - 09/04/2017).

Danh sách khách hàng Trúng thưởng Con Số May Mắn Tuần 4

* Giải thưởng 30 triệu:

+ Levoxxx@gmail.com

* Giải thưởng 15 triêu:

+ Dinhtoanxxx@gmail.com

* Giải thưởng 5 triệu:

+ Annietxxx@gmail.com

+ Tyranguyenxxxx@yahoo.com

+ Honhaxxx@gmail.com

+ Phanhoaxxx@gmail.com

+ Candoxxx@icloud.com

Lần nữa, Khothe.vn xin chúc mừng các khách hàng đã trúng thưởng event nói chung và trong tuần qua nói riêng, các khách hàng chưa trúng đừng vội buồn nhé, vì khép lại event này khothe.vn sẽ mở ra event khác tạo nhiều cơ hội hơn để giúp quý khách săn thẻ khuyến mãi. Hãy nhanh tay ghé http://khothe.vn để mua thẻ game online cực rẻ nhé!

Tin liên quan